.

CHAMA KUZIKWA LEO MAKABURI YA KISUTU DAR ES SALAAM

Jan 9, 2018

Mmiliki wa Ujijirahaa blog anaungana na ndugu jamaa, marafiki na wapenzi wote wa Mpira na familia ya Athuman Chama katika kumuombea Dua na kumsindikiza  mpendwa wetu Chama katika kumpumzisha kwenye nyuma ya milele, Mungu ampumzishe kwa amani ndugu yetu kipenzi chetu, pumzika kwa amani  Allah muondoshee madhila ya kaburini (Amiin). (PICHA KWA HISANI YA UJIJIRAHAA BLOG)

0 Comments:

Post a Comment

Toa Maoni kistaarab kwa Hoja kwa faida ya wenzako. au tundikie kupitia nkoromo@gmail.com, simu 0672223269

ยช