.

BARABARA YA DODOMA-MANYONI KUZINDULIWA KESHO

Apr 26, 2010

KATIBU Mkuu wa Wizara ya Miundombinu, Mhandisi Omari Chambo akizungumzia uzinduzi wa barabara ya Dodoma -Manyoni, leo baada ya kukagua barabara hiyo ambayo itazinduliwa kesho na Waziri Mkuu, Mizengo Pinda.MAFUUNDI wakikamilisha jiwe la msingi lauzinduzi wa barabara hiyo ya Dodoma-Manyoni utakaofanywa kesho na Waziri Mkuu Mizengo Pinda katika eneo la Tambuka reli mjini Manyoni.

KATIBU Mkuu Nhandisi Omari Chambo akikagua barabara ya Dodoma-Manyoni katika eneo la Manyoni leo. wengine ni maofisa wa Wakala wa Barabara Tanzania (TANROADS) na wa Wizara hiyo
Ofisa Habari wa Wakala wa Barabara nchini (TANROADS) Aisha Malima akifurahia jambo na Ufoo Saro wa ITV kwenye eneo la uzinduzi wa barabara hiyo mjini Manyoni leo

Katibu Mkuu Chambo akibadilishana mawazo na watendaji wa TANROADS na wa wizara hiyo baada ya ukaguzi


0 Comments:

Post a Comment

Toa Maoni kistaarab kwa Hoja kwa faida ya wenzako. au tundikie kupitia nkoromo@gmail.com, simu 0672223269

ยช