.

RAIS MAGUFULI "ATINGA" TENA BANDARINI DAR, AKUTA MASHINE MBILI ZA KUKAGULIA MIZIGO KATI YA NNE HAZIFANYI KAZI

Sep 26, 2016


Rais Dkt. John Magufuli akikagua eneo la Gati la Mafuta la Kurasini KOJ, wakati alipofanya ziara kwenye bandari ya Dar es Salaam, Septemba 26, 2016. (PICHA NA IKULU)


Rais Dkt. John Magufuli akikagua utendaji kazi na vitendea kazi vya bandari katika eneo la ofisi ya mtambo wa kuhakiki mizigo katika eneo la Bandari jijini Dar es Salaam.

Rais Dkt. John Magufuli akikagua utendaji kazi na vitendea kazi vya bandari katika eneo la ofisi ya mtambo wa kuhakiki mizigo katika eneo la Bandari jijini Dar es Salaam.


Rais Dkt. John Magufuli akitoa maelekezo kwa Mhandisi Marry Mhayaya katika eneo la Gati la Mafuta la Kurasini KOJ.


Rais Dkt. John Magufuli akisisitiza jambo wakati akielekea eneo la Gati la upakuaji wa mafuta la kurasini  KOJ katika Bandari ya Dar es Salaam.


Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA)  Alphayo Kidata akitoa maelezo kuhusu utendaji kazi wa Taasisi yake inavyofanyakazi Bandarini huku Rais Dkt. Magufuli akimsikiliza.


Rais akiongozana na Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano Profesa Makame Mbarawa pamoja na Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Bandari Mhandisi Deusdedit Kakoko


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiwa pamoja na Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano Profesa Makame Mbarawa pamoja Katibu Mkuu wa Sekta ya Uchukuzi Dkt. Leonard Chamriho wakitaza utendaji kazi wa mashine mbalimbali katika Bandari ya Dar es Salaam.


Rais Dkt. John Magufuli akisisitiza jambo mara baada ya kukagua eneo la upakuaji wa mizigo mbalimbali katika eneo la Bandari jijini Dar es Salaam.


Rais Dkt. John Magufuli akisisitiza jambo mara baada ya kukagua eneo la upakuaji wa mizigo mbalimbali katika eneo la Bandari jijini Dar es Salaam.


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akielekeza jambo wakati akikagua mtambo wa kukagulia mizigo  ulioharibika kwa muda mrefu.

0 Comments:

Post a Comment

Toa Maoni kistaarab kwa Hoja kwa faida ya wenzako. au tundikie kupitia nkoromo@gmail.com, simu 0672223269

ยช