.

MAADALIZI KILI TAIFA CUP: TBL YAWAPA WAANDISHI WA HABARI SEMINA ELEKEZI

Apr 15, 2010

Wadau wakiwa kwenye kivuko cha Kigamboni baada ya akushuka katika panton, tayari kwenda kwenye semina hiyo.Wadau wakijiandikisha kwa Ofisa  wa Semina hiyo Carol Ndoisi (kulia)Ofisa wa hoteli akiwafunga wadai utepe kuwatambulisha kuwa katika eneo hiloMkurugenzi wa Masoko wa TBL, David Minja akifungua semina hiyoMinja akitoa ufafanuzi kuhusu mambo humimuMeneja wa Bia ya Kilimanjaro George Kavishe akitoa mada kuhusu TBL ilivyojizatiti kufanikisha michuano huo.Kavishe akiendelea kutoa madaKatibu Mkuu wa TFF Frederick  Mwakalebela  akizungumza katika semina hiyoOfisa kutoka TFF akitoa mada katika semina hiyo.Kavishe (kushoto) akiwa na maofisa wa Kampuni ya Executive Solutions, Nancy Kazilege, Miuke Mkunza na Carol Ndosi
JINSI WADAU WALIVYOKUWA KATIKA SEMINA HIYO....Wakifuatilia semina kwa makiniWaandishi wa habari za michezo Fracins Chirwa na  Mahmoud Zubeiry wakijadiliana jambo.Waandishi wa Uhuru Publications Ltd, Wachapishaji wa Magazeti ya Uhuru ,Mzalendo na Burudani, Deus Undole na Fred Majaliwa wakifuatilia kwa  makiniEvans Mhando wa TBC (wapili kulia) akiwa na wadau katika semina hiyo.Ze Dadaz,  Zen Chi na Somoye Ng'itu wakiwa pamoja katika semina hiyo. Hawa insemekana ni marafiki kwa sana wa moyo na mapafu.Semina ilikuwa ya masafa marefu kiasi cha baadhi ya washiriki kama huyu Kaka Mambo kujinyoonyesha mara kwa mara kujiweka sawa.Hivi ndivyo ilivyokuwa ikionekana ukumbiniZungu we2kulia) pia alikuwepo. Anitwa Da nanihii...Meneja wa Habari wa Executive Solitions Benjamin Thompson akitoa mada ya uandishi ambao TBL ingependa wakati wa michuano hiyo ili kumpa shavu mdhamini huyo yaani TBL mwenyewe kupitia lager yake ya Kilimamnajo. Wawezeshaji wakuu  wakiwa katika tafakuri mwishoni mwishoni mwa semina Ze Da Irene  wa Executive Solutions  ambaye alihangaika sana katika kufanikisha mialiko kwa washiriki akiwa nje ya ukumbi kufanya mambo fulani mengine ya mawasiliano!Mambo na Mwakalebela wakiungana na wengine katika safu ya kupata msosi baada ya seminaMwaikenda (kulia ) naye kama kawa alikuwepo

BAADAE LILITINGA SOKA LA KI-YANGA NA SIMBA WASHIRKI wa semina hiyo wanaojiju kuwa ni Yanga damu wakiwa katika picha ya pamoja ya kikosi chao kambla ya mpambano na wenzao wa Simba damu Washiriki wa semina hiyo ambao ni Simba damu wakiwa katika picha ya pamoja ya kikosi chao Moja ya 'move' wakati timu zilizoundwa papo hapo za wafusi wa Simba na Yanga za washiriki wa semina hiyo ya waandishi wa habari za michezo, walipochauna kwenye mchanga wa ufukwe wa hoteli hiyo. Jamaa wa Simba walifungwa 2-1. Je haya yanaweza kuwa sawa na matokeo ya mechi ya Yanga na Simba inatakayorindima uwanja wa Taifa, jijini Dar es Salaam, Jumapili hii usiku?

0 Comments:

Post a Comment

Toa Maoni kistaarab kwa Hoja kwa faida ya wenzako. au tundikie kupitia nkoromo@gmail.com, simu 0672223269

ยช