.

WATANZANIA YASIKILIZENI MANENO HAYA BABA NA MAMA MFINANGA WA KIBAHA

Aug 9, 2013

Alhaji Yusufu Saidi Mfinanga wa Kibaha Njuweni Pamoja na Mke wake Mama Mfinanga amewaomba Watanzania   kudumisha amani na upendo kwa kuondoa tofauti zetu za kidini kisiasa kwani kufanya hivyo mwenyezi mungu ataendelea kuijalia amani na baraka iliyo kuwepo  hapa nchini  kwani kupendana kutaleta maendeleo katika nchi tuswali na kuheshimu mamlaka za serekali zilizopo kwani mafundisho ya dini zote yafundisha amani upendo na utii

0 Comments:

Post a Comment

Toa Maoni kistaarab kwa Hoja kwa faida ya wenzako. au tundikie kupitia nkoromo@gmail.com, simu 0672223269

ª