.

VIJANA VYUO VYA ELIMU YA JUU WATINGA CCM KUFIKISHA UJUMBE WAO KUHUSU MAFISADI

Apr 29, 2012

 Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akiwapokea  Vijana wa Shirikisho la Vijana wa CCM walioko vyuo vya  Elimu ya Juu, walipofika kwenye ofisi za Ofisi Ndogo ya Makao Makuu ya CCM, Lumumba, Dar es Salaam, leo kuonana naye ili  kufikisha msimamo wao kuhusu Mawaziri na Maofisa wa serikali wanaotuhumiwa kuhusika na upotevu wa fedha za umma. Vijana hao walookuwa na mabango yenye ujumbe mbali mbali pamoja na mambo mengine wamemuomba Rais Kikwete awachukulie hatua wahusika wote kwa kuwaondoa kabisa kwenye nafasi zao na si kuwahamishia kwingineko na kisha wachukuliwe hatua za kisheria, Kauli ambayo Nape aliwaunga mkono akiahidi kufikisha ujumbe huo kwa Rais Kikwete.
 Nape akizungumza na Vijana hao
 Nape akisoma ujumbe kwenue moja ya mabango waliyofika nayo vijana hao
 Kisha akasoma na mango hili 
 Vijana wakionyesha moja ya mabango waliyofika nayo
 Na hili likieleza maana ya Mapinduzi
Hili likawataka 'magamba' wanaoondoka CCM wazidi kutimka

0 Comments:

Post a Comment

Toa Maoni kistaarab kwa Hoja kwa faida ya wenzako. au tundikie kupitia nkoromo@gmail.com, simu 0672223269

ª