.

KINGUNGE ATOWA YA MOYONI KUHUSU MCHAKATO WA KUMPATA MGOMBEA URAIS ULIOFANYIKA HIVI KARIBUNI MJINI DODOMA

Jul 15, 2015

 Kada wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Kingunge Ngombale,Mwilu (kushoto) akizungumza katika mkutano  na waandishi wa habari Dar es Salaam leo.Kulia ni Msaidizi Mkuu wa Ngombale, Mwilu
Kada wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Kingunge Ngombale,Mwilu (kushoto) akizungumza katika mkutano  na waandishi wa habari Dar es Salaam leo ,Kuhusu mkutano mkuu wa  chama hicho uliofayika Dodoma hivi karibuni na mchakato wa kumpata mgombea Urais na  changamoto zilizojitokeza (PICHA ZOTE  NA KHAMISI MUSSA)

0 Comments:

Post a Comment

Toa Maoni kistaarab kwa Hoja kwa faida ya wenzako. au tundikie kupitia nkoromo@gmail.com, simu 0672223269

ª